Twenty Thirteen - en to tl translation catalogue (49 entries)

note: Description of the plugin/theme
en: The 2013 theme for WordPress takes us back to the blog, featuring a full range of post formats, each displayed beautifully in their own unique way. Design details abound, starting with a vibrant color scheme and matching header images, beautiful typography and icons, and a flexible layout that looks great on any device, big or small.
tl: Ang 2013 na tema para sa WordPress ay ibinanalik tayo sa blog, kung saan tampok ang kumpletong pormat ng mga post, na ang bawat isa ay maganda sa kani-kanilang kakaibang karakter. Ang disenyo ay maganda, pati ang iskema ng kulay ay tumataginting, at may tugmang larawan sa header, magandang tipograpiya ay mga icon, at may flexible layout na maganda sa kahit anong device, malaki man o maliit.

en: %s Archives
tl: Mga %s Archive

en: Tag Archives: %s
tl: Mga Tag Archive: %s

en: Search Results for: %s
tl: Resulta sa Paghahanap ng: %s

[ctx: header image description]
en: Star
tl: Bituin

[ctx: header image description]
en: Diamond
tl: Diamante

[ctx: header image description]
en: Circle
tl: Bilog

en: Twenty Thirteen requires at least WordPress version 3.6. You are running version %s. Please upgrade and try again.
tl: Nangangailangan ang Twenty Thirteen ng WordPress na hindi bababa sa bersyong 3.6. Ang iyong bersyon ay %s. Mangyaring mag-upgrade at subukang muli.

en: Next <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl: Susunod <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Previous
tl: <span class="meta-nav">&larr;</span> Nakaraan

en: Full resolution
tl: Buong resolution

en: Link to full-size image
tl: Link sa buong sukat ng larawan

en: <span class="attachment-meta">Published on <time class="entry-date" datetime="%1$s">%2$s</time> in <a href="%3$s" title="Return to %4$s" rel="gallery">%5$s</a></span>
tl: <span class="attachment-meta">Nilathala noong <time class="entry-date" datetime="%1$s">%2$s</time> sa <a href="%3$s" title="Bumalik sa %4$s" rel="gallery">%5$s</a></span>

en: Skip to content
tl: Lumaktaw sa nilalaman

en: Permalink to %s
tl: Permalink sa %s

[ctx: 1: post format name. 2: date]
en: %1$s on %2$s
tl: %1$s noong %2$s

en: View all posts by %s
tl: Tignan lahat ng post ni %s

en: Newer posts <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl: Mga bagong post <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older posts
tl: <span class="meta-nav">&larr;</span> Mga lumang post

en: Appears on posts and pages in the sidebar.
tl: Makikita sa mga post at pahina sa sidebar.

en: Appears in the footer section of the site.
tl: Makikita sa paanang seksyon ng site

en: Page %s
tl: Pahina %s

en: Proudly powered by %s
tl: Pinalakas ng %s

en: It seems we can&rsquo;t find what you&rsquo;re looking for. Perhaps searching can help.
tl: Mukhang hindi makita ang iyong gusto. Baka makatulong ang paghahanap.

en: Sorry, but nothing matched your search terms. Please try again with different keywords.
tl: Paumanhin, ngunit walang nakita sa iyong paghahanap. Mangyaring subukan muli gamit ang ibang kataga.

en: Ready to publish your first post? <a href="%1$s">Get started here</a>.
tl: Handa ka na ba para iyong unang post? <a href="%1$s">Simulan dito</a>.

en: Nothing Found
tl: Walang Nahanap

en: View all % comments
tl: Tignan lahat ng % na mga puna

en: One comment so far
tl: Isang puna sa ngayon

en: Leave a comment
tl: Mag-iwan ng Puna

en: Edit
tl: Baguhin

en: Pages:
tl: Mga Pahina:

note: translators: %s: Name of current post
en: Continue reading %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl: Magpatuloy magbasa %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Comments are closed.
tl: Walang mga puna.

en: Newer Comments &rarr;
tl: Mga Bagong Puna &rarr;

en: &larr; Older Comments
tl: &larr; Mga Lumang Puna

[ctx: comments title]
en: One thought on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s thoughts on &ldquo;%2$s&rdquo;
tl[0]: Isa puna sa &ldquo;%2$s&rdquo;
tl[1]: %1$s mga puna sa &ldquo;%2$s&rdquo;

en: Category Archives: %s
tl: Mga Kategoryang Archives: %s

en: All posts by %s
tl: Lahat na post ni %s

en: View all posts by %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl: Tignan lahat ng post ni %s <span class="meta-nav">&rarr</span>

en: About %s
tl: Tungkol sa %s

en: Archives
tl: Mga Archive

en: Yearly Archives: %s
tl: Taunang Archives: %s

en: Monthly Archives: %s
tl: Buwanang Archives: %s

en: Daily Archives: %s
tl: Arawang Archives: %s

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try a search?
tl: Parang walang nahanap sa lokasyong ito. Subukang maghanap muli?

en: This is somewhat embarrassing, isn&rsquo;t it?
tl: Ito ay parang nakakahiya, hindi ba?

en: Not Found
tl: Hindi Mahanap

note: Author of the plugin/theme
en: the WordPress team
tl: koponan ng WordPress
